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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI KWA NJIA YA
MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam
wote wanaotarajia kufanya maombi ya usajili wa awali (Provisional
Registration), Usaijili wa Enrollment (ERP) na usajili wa kudumu (FRP) kuwa
dirisha la usajili kwa njia ya mtandao (online Registration System) litafunguliwa
kuanzia tarehe 01 Desemba 2021 na litafungwa tarehe 15 Desemba 2021.

Maombi yote ya usajili wa awali yatafanyika kwa njia ya mtandao kupitia anwani
hii hprs.moh.go.tz.

Aidha, Baraza linasisitiza kwa Wataalam ngazi ya Astashahada (Certificate)
waliofanya mtihani wa Baraza na kufaulu wataomba usajili wa Enroliment
(ERP), na Wataalam ngazi ya Stashahada (Diploma) na Shahada (Bachelor
Degree) waliofanya mtihani wa Baraza na kufaulu wataomba usajili wa
kudumu (Full Registration).Hivyo Wataalam wanaoomba usajili wa
“Enrollment” na “Full Registration” hawata bonyeza menu ya Create account
kwenye mfumo bali watatumia Barua pepe (Email address) na Nywila
(Password) walizotumiwa kwenye simu zao ku “Login” kwenye mfumo. Kwa
wanaoomba usaijili wa awali (Provision Registration) wataanza kwa ku “create
account”

Muongozo wa namna ya kujisajili kwenye mfumo (Health Practitioners
Registration System Manual) unapatikana kwenye tovuti ya Baraza
(www.hipc.go.tz). Kwa msaada Zaidi piga simu za ofisi ya Msajili.

a Wataalam wa Maabara.




